

# JIMBO KATOLIKI KIGOMA



## CHUO CHA AFYA NA SAYANSI SHIRIKISHI KABANGA

S.L.P 42, KASULU, KIGOMA.

Namba ya Simu .0762437780

Email:kabanganursing@gmail.com

Website: [www.kcohas.or.tz](http://www.kcohas.or.tz)

### FOMU YA KUTUMA MAOMBI YA CHUO MWAKA 2025/2026:

Gharama ya kutuma maombi ni **Tsh: 15,000.00** ikitolewa hairudishwi, malipo hayo yapitie kwenye akaunti ya chuo. Jina la akaunti ni **KABANGA NURSES AND MIDWIVES TRAINING SCHOOL**, namba ya akaunti ni : **51403500108 NMB**. Au kupitia M – Pesa ya chuo simu namba: **0762 43 77 80** jina

### KABANGA NURSING TRAINING

#### Maelezo ya jinsi ya kutuma

#### Taarifa za muombaji

#### Andika kwa herufi kubwa:

Andika majina yako matatu kama inavyoonekana kwenye cheti chako cha kidato cha nne	Jina la kwanza	Jina la kati	Jina la mwisho
Jinsia	Utaifa	Tarehe ya kuzaliwa	Mahali unapoishi
Wilaya	Mkoa	Namba ya simu	Anuani / barua pepe

#### Taarifa za kitaaluma

Jina la shule ya sekondari uliyosoma..... Mwaka uliomaliza shule.....

Namba yako ya mtihani .....

Jina la shule ya msingi uliyosoma.....Mwaka uliomaliza shule.....

**Kwa wale wanaojiendeleza:**  
 Jina la chuo ulichosomea .....Mwaka .....  
 No ya cheti .....namba ya leseni ya kitaaluma .....  
 Mwajiri (kama umeajiriwa).....  
 Muda wa uzoefu kazini .....

Ainisha alama za ufaulu wa masomo yako ya sekondari kwenye jedwali hapo chini. Na ambatanisha nakala ya matokeo ya kidato cha nne ya mtihani wa Taifa

Physics/engineering	Chemistry	Biology	English

**Chagua kozi unayotaka na weka alama ya vema (√) kwenye kisanduku**

NO	Kozi	Muda	Maelezo
1.	Stashahada ya uuguzi na ukunga (Ordinary Diploma in Nursing Midwifery)	Miaka 3	( )
2.	Stashahada ya uuguzi na ukunga (Diploma ) kwa wanaojiendeleza	Mwaka 1	( )
3.	Stashahada ya utabibu (Ordinary Diploma in Clinical medicine)	Miaka 3	( )
4.	Stashahada ya utabibu (Diploma) kwa wanaojiendeleza	Mwaka 1	( )
5.	Stashahada ya ufundi sanifu Maabara (Diploma in Laboratory)	Miaka 3	( )

**Anwani ya ndugu wa karibu**

Jina la mzazi/ndugu /mfadhili wa karibu .....

Anwani .....Namba ya simu.....Barua pepe .....

**Uthibitisho:**

Nathibitisha kwamba taarifa nilizotowa ni kweli tupu na natambua madhara ya kutoa taarifa zisizo za kweli

Jina la mwombaji.....Tarehe.....

**Kwa matumizi ya ofisi tu:**

Maoni ya kamati ya udahili:

.....

.....

.....

.....

.....

Jina la afisa udahili .....Tarehe.....Sahihi.....

NB: Fomu hii irudishe /itumwe mara moja baada ya kujaza